Xeeti produit yi
Ys-Fas 10.1-Kër-FP
YS-FACE10.1-CR-FP ab terminal bu mag la buy saytu dugg gi ci anam bu biometric, am ekran tactile HD bu 10.1-puss. Mën na nangu xamme kanam, seetlu baaraam, kaart RFID, kood PIN, ak kood QR. Defar nañu ko ngir mu leer bu baax te jàppandi ci ay proze, tey joxe ab saytu bu gaaw, bu wóor, te am kaaraange.
Laaj sa njëg
Joxeel ñu yenn xibaar ci suuf, te sunu ekip dina la delloo ci lu gàtt ab devis bu la jëm ci sa bopp.
YS-FACE10.1-CR-FP ab terminal bu mag la bu am ekran bu réy tey saytu dugg gi ci anam bu xarala, ñu defar ko ngir liggéeyukaay yu mag ak proze yu wuute. Dafa boole xamme kanam ci leer gu ñu gis ak seetlu baaraam, kàrtu RFID, koodu PIN, ak koodu QR, tey nangu ñu jëfandikoo ko ci kenn rekk mbaa ci ñu bare.
Ak ay kamera SONY 2MP yu leer gu gis ak infra-ruus, ak xarala gu jëm kanam gu xamme kanam ci saa si, jumtukaay bi dafay tere bu baax ñu naxe ko ak nataal walla video, te di wóoral xamme gu jub ci leer gu bari, leer gu néew, ak bu leer gi jóge ginnaaw. Xaralay WDR ak xamme mask dafa gën a dëgëral wóoralug xamme gi ci barab yu jafe yu mel ni ci dund gu wér gi.
Terminal bi am na ekran taktil kapasitif HD bu tollu ci 10.1 poos, loolu di tax mu leer lool ngir jëfandikookat bi man cee jëflante ak ngir seetlu kimmoonam. Dafa nangu TCP/IP, WiFi, USB, 4G bu ñu bëggee, ak jokkoo ak cloud, te am na ay interfaas yu ñu baaxoo jëfandikoo ngir saytu ubbité yi, yu melni relay output, Wiegand input/output, kaptëru bunt bi, butoŋu génn, ak alarm output. YS-FACE10.1-CR-FP bi baax na lool ngir boroom-liggéeyukaay, campus yi, isin yi, barabi nguur gi, ak proose yu mag yu jëm ci saytu dugg gi.
Ay melokaan
Ay fason yu bare yu wóoral
Dafa jàppale nattu kanam ci leer gu ñu gis, nattukaayu baaraam, kaart RFID, PIN, ak kod QR, di joxe ay saytu yu yomb te man a soppiku ngir saytu dugg gi ñeel liggéeykat yi, gan yi, ak ñi ko jëfandikoo ab diir.
SONY ñaari kamera ak gis kanam ci direct
Mu am ay kamera SONY 2MP yu leer ak yu infrarouge, yu am xarala gu jëm kanam ci gis lu dox, ngir fank bu baax naxeel nataal ak wideyo.
Gis gu gaaw te wóor
Moo ngi xamme ci lu gàttul 0.2 segond te am na wóor gu kawe, baax na ci saytu dugg gi bés bu nekk ak ci buntu yi am nit ñu bare.
Jàppale WDR ak Gis-gisu Mask
Xaralay WDR (Wide Dynamic Range) dafay tax ba xamme kanam yi di dox bu baax ci leer gu tar, leer gu néew, ak bu leer gi di jóge ci ginnaaw, te itam manees na cee xamme kanam yi su ñu solée mask.
Ekran taktil bu mag bu 10,1 poos, HD
Am na ekaraŋ taktil kapasitif HD bu tollu ci 10.1 poos (800×1280), di joxe gis-gis bu leer ak jokkoo gu gën a baax ak jëfandikookat bi ngir saytu ubbeeku yi.
Ay jëflante yu jëm kanam ci saytu dugg gi
Dafa jàppale génnukaayu relais, duggukaayu ak génnukaayu Wiegand, kaptëru bunt, butoŋu génn, ak génnukaayu alaram ngir boole leen ci anam gu wóor ci sistemu saytu dugg gi.
Booloo gu yomb
Dafa jàppale TCP/IP, disk USB, WiFi, 4G buñu bëgg, ak jokkoo ak cloud, te mën a ànd ak sistemu saytu dugg gi, baryeer yu wëndeelu yi, seruur yu kuran yi, ak platformu kaaraange yi.
Ay pegg
| Royukaay | Ys-Fas 10.1-Kër-FP |
| Pexeem nangu | Xamme kanam, Baat-ub-sàr, Kaartu RFID, Tànku baaraam (Kodu QR bu la neexee) |
| Anamu xamme | Benn ak benn, benn ak lu bare |
| Dëgg-dëggu nangu gi | Lu ëpp 99.70% |
| Gaawaayu xamme | Lu néew 0.2s |
| Diggante gisukaay | 0.5–2.5m (0.5–1.5m ak gis-gisu kanam gu dund) |
| Gis kanam ci saa si | Kamera bu ñaari bët, mu xeex naxe ci nataal ak wideyo |
| Sistem bu doxal | Linux ñatt fukk ak juroom-ñeent |
| Prosesër | Ñaari xol ARM Cortex-A7 @ 1.2GHz, NPU: 1.2T |
| Fàttaliku | 512MB DDR3L RAM, 8GB eMMC |
| Wone | Ekaraŋ taktil kapasitif HD bu 10.1″ (800*1280) |
| Kamera | Kamera 2MP WDR kulëër + 2MP IR di wone léegi |
| Leeral gu fees | LED bu weex + ñaari làmpu IR yu mottali |
| Kàttanu kanam | Juróom-fukki junni (téeméeri junni bu la neexee) |
| Limu kaar yi mën a dugg | 150,000 |
| Diggante ba tànk yi mëna jël | Juróom-fukki junni (téeméeri junni bu la neexee) |
| Kàttanu baat-ub-sàrbi | Juróom junni (Juróom-fukki junni bu la neexee) |
| Diggante bu ñu mën a denc | Juróom-téeméeri junniy dosye |
| Jokkoo | TCP/IP, USB (WiFi, 4G, Cloud buñu bëggee) |
| Jëflante bu saytu dugg gi | Relais, Wiegand 26/34, Detecteur bu bunt, Butoŋu génn |
| Joxe kàttan | Kurrent continu 12 Volt / 2 Ampere |
| Duggal | Mën nañu ko takk ci miir, walla teg ci taabal; takkukaay bu wëndéeliku am na, waaye du lu ñu boole ci njëg li. |
| Li ñu defaree | Mélangeu aliminiyom |
| Dayoo poodwi bi | Ñaari téeméer ak juróom-ñeent ak juróom-benn fukk ak benn * Juróom-fukki milimeetar ak ñaar-fukk |
| Garante | Garanti bu benn at, ndimbalu teknik ba fàww |
Laaj yu faral di ñëw
Waaw, danuy nangu soppi gu OEM ak ODM, boole ci matériel bi, firmware bi, logo bi, ak mbaxal gi.
Mu aju ci model bi, sunuy aparey mën nañu nangu xamme kanam, tànkukaay, tànku loxo, kaart RFID, kod QR/barcode, walla boole yii yépp.
Waaw. Danuy joxe software bu saytu ci neen, buy tax nga mën a saytu ci lu yomb jëfandikukat yi, jumtukaay yi, kaalaangay teew yi, ak ndigali dugg yi.
Waaw. Sunuy jumtukaay yu xamme kanam mën nañoo booloo bu baax ak sa sistemu saytu dugg bi nga am ba pare, jaare ko ci ay interfaas yu ñu baaxoo jëfandikoo ni melni Wiegand, RS485, RS232, TCP/IP, walla siñaalu relay. Danuy joxe itam SDK ak API ngir yokkute gu ñaareel ak boole ko ci sistem bi.
Amul lim bu tuuti bi nga war a komaande. Mën nga komaande lim bu la neex. Danuy wàññi njëg yi su limu li nga komaande yokkoo.
Jumtukaay yépp dañu ànd ak garanti bu at benn ak ndimbalu teknik ci seen dund gépp.
Sunu waxtu jottali day aju ci xeetu produit bi ak limu komand bi:
Waxtu liggéey bu ñu tëral: Benn ba ñetti fan yu liggéey
Jamono ngir defar lu bare: Dinañu ko dogal ci limu komand bi ak li ci laaj ci wuutele. Bu komand bi saxee, dinañu leen wax waxtu wu wóor wi.
Nattalu Baax gi: Produit yépp dañu leen di natt bu baax bala ñoo leen di paase, ngir wóoral ne dinañu dox ni mu ware.
Soo soxlaa waxtu wi mu wóor ngir sa proze, mën ngaa jokkoo ak sunu ekip bu njaay bi, te dinañu la jox ab kalandiriye bu leer ci lu gaaw.
Produit yépp, ci sunu usin bi nekk Shenzhen lañu leen di yónnee direk. Ci jëfandikoo logistik bu jëm kanam bu Shenzhen, danuy yónnee ci géej, ci jawwu, ci suuf, ak yónnee bu gaaw. Dinañu tànn ni ñu leen di yónnee bi gën a baax, mu aju ci fi ngeen nekk, li ngeen bëgg, ak detayu komand bi, ngir mu agsi ci jàmm te ci waxtu wi mu ware.
Danuy jàppale ay anam yu bare yu jëm ci njaayum àdduna, bokk na ci EXW, FOB, CIF, DDU, DDP, CY/CY, FCA, FAS, DAP, ak DPU. Mën ngeen tànn anam yooyu ci ni ko seen porose laajee.
Danuy nangu virement bank, kaart kredi, ak yeneen anam yu bare yu fey ci internet, ngir wóoral ay jëflante yu yomb te jàppandi.
Sunu kompanyi mi ngi nekk Shenzhen, ci diiwaanu Guangdong, ca Siin.



