Xeeti produit yi
Ys-Fas 8P-Kër-Fp
YS-FACE8P-CR-FP ab jumtukaay bu xarala la, buñu defar ngir biti, bu am 8 poos, tey saytu dugg gi ci biometric. Mën na xamme nit ci kanam gi, seet baaraam, jël kaart RFID, kood PIN, ak kood QR. Ak melokaanam bu dul jël ndox (IP65), ñaari kamera SONY, ak xarala gu jëm kanam guy xamme kanam ci saa si, dafay joxe ab saytu dugg gu wóor te dëgër ngir barab yu liggéey yu jafe yi.
Laaj sa njëg
Joxeel ñu yenn xibaar ci suuf, te sunu ekip dina la delloo ci lu gàtt ab devis bu la jëm ci sa bopp.
YS-FACE8P-CR-FP ab terminal bu biti la bu am doole lool, bu ñu defar ngir saytu dugg gi ci anam gu biometric, te ñu ko jëfandikoo ci ay proose yu mag ak ci barab yu jafe. Dafa boole xamme kanam ci leer gu ñu gis ak seetlu baaraam, kàrtu RFID, koodu PIN, ak koodu QR, te di nangu ñu jëfandikoo ko ci kenn rekk mbaa ci ay nit yu bare.
Ak ñaari kamera SONY 2MP ak xarala gu jëm kanam gu xamme kanam ci saa si, jumtukaay bi dafay tere bu baax ñu naxe foto ak widewo, te di wóoral xamme gu jub ci kaw leer gu bari, leer gu néew, ak bu leer gi jóge ginnaaw. Xaralay Wide Dynamic Range (WDR) ak xamme mask dafa gën a dëgëral wóorug xamme gi ci biti, ci nekkinu àdduna yu dëgg.
Terminal bi am na ekran taktil kapasitif HD IPS bu 8-puss ak benn boyet bu ñu defaree aliminiyom aliyaaas bu am norm IP65, kon baax na ngir ñu samp ko ci biti. Dafa jàppale TCP/IP, WiFi, USB, RS485 bu ñu mën a tànn, ak jokkoo ak cloud, te itam am na ay interfaas yu ñu baaxoo jëfandikoo ngir saytu ubbitéek yi, yu ci melni relay output, Wiegand input/output, kaptëru bunt, butoŋu génn, ak alarm output. YS-FACE8P-CR-FP bi baax na lool ngir park industri yi, kampus yi, isin yi, chantiye yi, ak proze kontorool aksé yu biti yi.
Ay melokaan
Ay fason yu bare yu wóoral
Dafa jàppale nattu kanam ci leer gu ñu gis, nattukaayu baaraam, kaart RFID, PIN, ak kod QR, di joxe ay saytu yu yomb te man a soppiku ngir saytu dugg gi ñeel liggéeykat yi, gan yi, ak ñi ko jëfandikoo ab diir.
SONY ñaari kamera ak gis kanam ci direct
Mu am ay kamera SONY 2MP yu leer ak yu infrarouge, yu am xarala gu jëm kanam ci gis lu dox, ngir fank bu baax naxeel nataal ak wideyo.
Gis gu gaaw te wóor
Day joxe ràññee gu gaaw ci lu gàtt 0.2 segond te am njub gu kawe, baax na ci barab yu am mbooloo mu bari muy jaar, yu laaj saytu gu gaaw.
Jàppale WDR ak Gis-gisu Mask
Xaralay WDR (Wide Dynamic Range) dafay tax ba xamme kanam yi di dox bu baax ci leer gu tar, leer gu néew, ak bu leer bi di jóge gannaaw, te itam mën na xamme kanam yi su ñu solée mask.
Desaayin bu IP65 bu biti te du jël ndox
Këru aliminiyom bu ñu boole bu am norm IP65 dafay tax mu man a dox bu baax te sax ci biti ak ci barab yu metti.
Ay jëflante yu jëm kanam ci saytu dugg gi
Dafa jàppale génnukaayu relais, duggukaayu ak génnukaayu Wiegand, kaptëru bunt, butoŋu génn, ak génnukaayu alaram ngir boole leen ci anam gu wóor ci sistemu saytu dugg gi.
Booloo gu yomb
Dafa jàppale TCP/IP, disk USB, WiFi, RS485 bu ñu mën a tànn, ak jokkoo ak cloud, te mën a ànd ak sistemu saytu dugg gi, baryeer yu wëndeelu yi, seruur yu kuran yi, ak platformu kaaraange yi.
Ekaraŋ taktil HD bu 8 poos
Am na ekaraŋ taktil HD IPS bu 8-puss (800×1280), di joxe gis-gis bu leer ak jokkoo gu gën a baax ak jëfandikukat bi ngir saytu ubbitéeku yi.
Ay pegg
| Royukaay | Ys-Fas 8P-Kër-Fp |
| Pexeem nangu | Xamme kanam, Baat-ub-sàr, Kaartu RFID, Tànku baaraam (Kodu QR bu la neexee) |
| Anamu xamme | Benn ak benn, benn ak lu bare |
| Dëgg-dëggu nangu gi | Lu ëpp 99.70% |
| Gaawaayu xamme | Lu néew 0.2s |
| Diggante gisukaay | 0.5–2.5m (0.5–1.5m ak gis-gisu kanam gu dund) |
| Gis kanam ci saa si | Kamera bu ñaari bët, mu xeex naxe ci nataal ak wideyo |
| Sistem bu doxal | Linux ñatt fukk ak juroom-ñeent |
| Prosesër | Ñaari xol ARM Cortex-A7 @ 1.2GHz, NPU: 1.2T |
| Fàttaliku | 512MB DDR3L RAM, 8GB eMMC |
| Wone | Ekaraŋ taktil HD bu 8 poos (800*1280) |
| Kamera | Kamera 2MP WDR kulëër + 2MP IR di wone léegi |
| Leeral gu fees | LED bu weex + ñaari làmpu IR yu mottali |
| Kàttanu kanam | 50,000 |
| Limu kaar yi mën a dugg | 150,000 |
| Diggante ba tànk yi mëna jël | 100,000 |
| Kàttanu baat-ub-sàrbi | 50,000 |
| Diggante bu ñu mën a denc | Juróom-téeméeri junniy dosye |
| Jokkoo | TCP/IP, USB (WiFi, 4G, Cloud buñu bëggee) |
| Jëflante bu saytu dugg gi | Relais, Wiegand 26/34, Detecteur bu bunt, Butoŋu génn |
| Joxe kàttan | Kurrent continu 12 Volt / 2 Ampere |
| Duggal | Mën nañu ko takk ci miir, walla teg ci taabal; takkukaay bu wëndéeliku am na, waaye du lu ñu boole ci njëg li. |
| Li ñu defaree | Mélangeu aliminiyom |
| Dayoo poodwi bi | 267*138*24mm |
| Garante | Garanti bu benn at, ndimbalu teknik ba fàww |
Laaj yu faral di ñëw
Waaw, danuy nangu soppi gu OEM ak ODM, boole ci matériel bi, firmware bi, logo bi, ak mbaxal gi.
Mu aju ci model bi, sunuy aparey mën nañu nangu xamme kanam, tànkukaay, tànku loxo, kaart RFID, kod QR/barcode, walla boole yii yépp.
Waaw. Danuy joxe software bu saytu ci neen, buy tax nga mën a saytu ci lu yomb jëfandikukat yi, jumtukaay yi, kaalaangay teew yi, ak ndigali dugg yi.
Waaw. Sunuy jumtukaay yu xamme kanam mën nañoo booloo bu baax ak sa sistemu saytu dugg bi nga am ba pare, jaare ko ci ay interfaas yu ñu baaxoo jëfandikoo ni melni Wiegand, RS485, RS232, TCP/IP, walla siñaalu relay. Danuy joxe itam SDK ak API ngir yokkute gu ñaareel ak boole ko ci sistem bi.
Amul lim bu tuuti bi nga war a komaande. Mën nga komaande lim bu la neex. Danuy wàññi njëg yi su limu li nga komaande yokkoo.
Jumtukaay yépp dañu ànd ak garanti bu at benn ak ndimbalu teknik ci seen dund gépp.
Sunu waxtu jottali day aju ci xeetu produit bi ak limu komand bi:
Waxtu liggéey bu ñu tëral: Benn ba ñetti fan yu liggéey
Jamono ngir defar lu bare: Dinañu ko dogal ci limu komand bi ak li ci laaj ci wuutele. Bu komand bi saxee, dinañu leen wax waxtu wu wóor wi.
Nattalu Baax gi: Produit yépp dañu leen di natt bu baax bala ñoo leen di paase, ngir wóoral ne dinañu dox ni mu ware.
Soo soxlaa waxtu wi mu wóor ngir sa proze, mën ngaa jokkoo ak sunu ekip bu njaay bi, te dinañu la jox ab kalandiriye bu leer ci lu gaaw.
Produit yépp, ci sunu usin bi nekk Shenzhen lañu leen di yónnee direk. Ci jëfandikoo logistik bu jëm kanam bu Shenzhen, danuy yónnee ci géej, ci jawwu, ci suuf, ak yónnee bu gaaw. Dinañu tànn ni ñu leen di yónnee bi gën a baax, mu aju ci fi ngeen nekk, li ngeen bëgg, ak detayu komand bi, ngir mu agsi ci jàmm te ci waxtu wi mu ware.
Danuy jàppale ay anam yu bare yu jëm ci njaayum àdduna, bokk na ci EXW, FOB, CIF, DDU, DDP, CY/CY, FCA, FAS, DAP, ak DPU. Mën ngeen tànn anam yooyu ci ni ko seen porose laajee.
Danuy nangu virement bank, kaart kredi, ak yeneen anam yu bare yu fey ci internet, ngir wóoral ay jëflante yu yomb te jàppandi.
Sunu kompanyi mi ngi nekk Shenzhen, ci diiwaanu Guangdong, ca Siin.



