Xeeti produit yi
Terminal bu Saytu Génnukaayu Parking – YS-QPX02B
Terminal bii di saytu fey ak wóoral ngir génn parkingu, dañu ko defar ngir mu saytu génnug oto yi, di wóoral tike yi, di seetlu kood QR yi, ak yeneen liggéey yu jëm ci fey bi, laata ñuy ubbi barieer bi.
Terminal bi, bu am ekran LCD, scanner QR code, imprimant resi, ak intercom bu am kamera, dafay tax ba génn gi yomb te jàll ci parking yu am gardiyen walla yu amul. Ay ndigal yu leer ci ekran bi ak waxtaan ci saa si dafay wàññi mbooloo mi ci buntu génnukaay bi te gën a neexal jëfandikookat yi.
Defaroo ko ak benn boyet weñ bu dëgër ak benn sistemu kontorool bu wóor, moo tax mu baax lool ngir buntu génnukaay yu parking yu komersiyaal, yu publig, ak yu kër yi, yu laaj doxinu bu teey te jàppandi.
Laaj sa njëg
Joxeel ñu yenn xibaar ci suuf, te sunu ekip dina la delloo ci lu gàtt ab devis bu la jëm ci sa bopp.
◆ Saytug génn ak doxal gu jàppandi: Defar nañu ko ngir saytu tike yi, seetlu kood QR yi, ak maye génn.
◆ Ekran bu leer ngir gindi dawalkat bi: Ekaraŋ LCD bi dafay wone njëriñi nangu yi, laaj yi, ak ndigali génn yi.
◆ Xamme Koodu QR bu wóor Skaner QR code bi gis ci guddi dafay wóoral jàng gu jub ci leer gu néew.
◆ Intercom ngir saytu lu wute Intercom bu jëfandikoo kamera dafay tax ndimbal gu gaaw di am ci buntu génn yi.
◆ Tabax bu dëgër te soxla wul toppatoo bu bari: Ay cér yu ñu defaree ngir liggéeyukaay, ak benn boyet bu ñu dëgëral ak weñ.
Ay pegg
| Royukaay | Ys-Qpx02b |
| Dayoo poodwi bi | 455*370*1550 mm / 455*435*1550 mm (Guddaay*Yaatuwaay*Kaweey) |
| Li ñu defaree armuwaar bi | Weñ bu ñu rullé ci sedd |
| Rëyaayu mbir mi | ≥1.5 mm (Mën nañu ko soppi) |
| Melo gu produit bi | Mbuum ak Ñuul (Mën nañu ko soppi) |
| Ekran buñuy woné | Ekran LCD, buñu mën a tànn, 10.1 poos |
| Jàngukaayu Koodu QR | Skaner QR / Kood-baar ak gis-gisu guddi |
| Dëgg-dëggu nangu gi | Lu ëpp 95% |
| Sistem interkom | Kamera, mikoro, opalukaay ak butoŋu woote yu ci biir |
| Kartu Kontorool bu Mag bi | Kàrtu njiit bu saytu parkin bu wersiyoŋ bitim réew |
| Sistem kàddu | Karta baat bu mën lu bari te àdduna sépp |
| Pexeum jokkoo | Ethernet (TCP/IP) Tànneef: WiFi / 4G |
| Joxe kàttan | Kurrent 220V ±10%, 50Hz / 60Hz |
| Barabu liggéeyukaay | Biir ak biti (day dox bëccëg ak guddi) |
| Paké | Yóbbu karton bu bant |
| Garante | Benn at |
| Jëfandikoo | Parkin yu jaayukaay yi, Parkin yu ñépp bokk ak yu dëkk bi, Tabaxu biro yi ak marsé yu mag yi, Parkin yu dëkkuwaay yi |
Laaj yu faral di ñëw
Terminal bu génn bi, dañu ko defar ngir saytu tike yi ak QR code yi laata oto yi di génn, loolu di tax ba oto yi am ndigal rekk a mën a génn parking bi.
Dafa nangu saytu tike yi ak kood QR yi, te mën nañu ko boole ak sistemu fey pàrking yi walla buntu feyukaay yi, lépp aju ci li proze bi laaj.
Benn intercom bu jëfandikoo kamera dafay may dawalkat yi ñu mën a jookoo ak operator bi ci saa si, su fekkee ne mënulun a xàmmee tiket bi walla kood QR bi.
Waaw. Ekaraŋ LCD bi ci biir dafay wone bu leer ñeel dawalkat yi njëriñi nangu yi, ndigal yi, ak yoonalug génn gi.
Waaw. Terminal bi mën nañu ko boole ak ay barieer, lojisel bu saytu parkin bi, ak sistemu LPR yi, ngir mu doon cér bu mat sëkk ci sistemu génnukaayu parkin.
Terminal bi am na garanti bu at benn. Ci biir jamonoy garanti bi, pyes yu yàqu ci jëfandikoo gu normaal dinañu leen defaraat walla wuutu leen. Ginnaaw jamonoy garanti bi, ndimbalu teknik ngir dund gépp ak pyes de rechange dinañu am.



